Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / X. Phú Lợi / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Lợi, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán đất rẻ vị trí đẹp gần đường Nguyễn Du 50m, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An
4.25 tỷ • 85m²
50 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
Bán Nhà Huỳnh Ngọc Hệ 85m2 - Thanh Khê
2.75 tỷ • 85m²
32.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
3
🍀🍀 Nhà Tđc Mỹ Gia đường 18m hoàn công
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
5
Săn ngay nhà mặt tiền đường Tôn Đản, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
4.95 tỷ • 135m²
36.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
2
Cần bán lô đất Hoà tiến
1.1 tỷ • 120m²
9.17 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Tiến

Bán
3
ĐẤT 2 MẶT TIỀN XÃ HÀM CHÍNH GẦN TRẠI GIAM HÀM CHÍNH CŨ
912 tr. • 2400m²
0.38 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính
Bán
5
Sở Hữu Ngay Căn Hộ Cao Cấp Tại Global City - Giá Ưu Đãi, Vị Trí Vàng!
30 tỷ • 100m²
300 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
LÔ ĐẤT SỔ RIÊNG – THỔ CƯ 100% – GẦN TRƯỜNG TH TÂN PHONG A, BIÊN HOÀ
2.75 tỷ • 97m²
28.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong