Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / X. Gia Canh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Gia Canh, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chào bán lô đất Hói Kiểng – Nam Hòa Xuân, vị trí cực đẹp
5.7 tỷ • 105m²
54.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Bcons avenue giá chỉ 1 tỷ 9 căn 2pn, 2wc
1.9 tỷ • 52m²
36.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình Thắng

Bán
12
BÁN TOÀ NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM SƠN KHAI - P. AN KHÁNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
16.9 tỷ • 150m²
112.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
Bán Biệt Thự Bicosi Phường Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
6.25 tỷ • 150m²
41.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
5
Bán gấp Căn hộ D'Lusso 2PN, 2WC giá chỉ 4,15 tỷ - Full nội thất cao cấp, giá tốt nhất thị trường! 🏡
4.15 tỷ • 52m²
79.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Săn ngay toà CHDV gần Võ Văn Kiệt và biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 52m²
115.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Bán Căn Nhà Cấp 4 Lương Văn Năm Thông KDC Phú Tài - Phú Trinh ra Đại Lộ Lê Duẩn
2.75 tỷ • 143.5m²
19.16 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
3
NHÀ KIỆT 82 NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.45 tỷ • 64.2m²
53.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc