Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / Tt. Định Quán / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Định Quán, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Bán nhà 2 tầng- Đường BÀU CẦU 26 - Hướng Đông Nam - KDC NAM CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 92m²
36.41 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
8
BÁN NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM ĐỨC TRỌNG GẦN SÂN BAY LIÊN KHƯƠNG & TT. LIÊN NGHĨA
4.5 tỷ • 240m²
18.75 tr./m²
Lâm Đồng, H. Đức Trọng, Tt. Liên Nghĩa

Bán
3
Lô đất 670m2 mặt tiền QUốc Lộ 1A – Hòa Phước – Thuận tiện Kinh Doanh – Làm Kho
20 tỷ • 670m²
29.85 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GẤP - LÔ ĐẤT VŨ ĐÌNH LIÊN, HOÀ XUÂN
6.25 tỷ • 100m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ HAI MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ VĂN TẦN, QUẬN THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG – ĐỐI DIỆN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI AEONMALL ĐÀ NẴNG, TTC PLAZA ĐÀ NĂNG - CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO, KINH DOANH TỐT- DÒNG TIỀN CHO THUÊ 720 TRIỆU/NĂM
33 tỷ • 374m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
5
BÁN NHÀ 1 T 1 L MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN BỆNH VIÊN NHI ĐỒNG
2.8 tỷ • 78.7m²
35.58 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền

Bán
4
Bán lô đất nhà vườn biệt thự Núi Voi, Cao Ngạn
3.8 tỷ • 1800m²
2.11 tr./m²
Thái Nguyên, Tp. Thái Nguyên, X. Cao Ngạn

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu xây chắc chắn P. Tam Thắng - Vũng Tàu
7.9 tỷ • 86m²
91.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam