Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / X. La Ngà / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã La Ngà, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán đất đường Trần Thúc Nhẫn, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.
4.6 tỷ • 96.3m²
47.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CA VĂN THỈNH – VỊ TRÍ TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG NAM - HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG
7.9 tỷ • 75m²
105.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
6
Sỡ hữu ngay căn nhà sân vườn đẹp gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 184m²
54.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán nhà P/lô Chùa Láng, 45m2, 5T, hơn 11 tỷ, có GARA Ô TÔ
11.9 tỷ • 45m²
264.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Thịnh Quang

Bán
3
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ CÓ GÁC LỬNG - SỔ HỒNG RIÊNG 🏡
1 tỷ • 210m²
4.76 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Tân Lập

Bán
5
BÁN NHÀ CẤP 4 - MẶT TIỀN NHỰA - THỔ CƯ - SỔ HỒNG RIÊNG - GẦN BỜ HỒ VĂN THÁNH
2 tỷ • 100m²
19.99 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài
Bán
6
Chủ Định Cư; Bán gấp mặt tiền đường Lương Định Của, An Phú, Quận 2
46.2 tỷ • 132m²
350 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Nhà mặt tiền đường Phong Châu, Vĩnh Thái, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
4.3 tỷ • 67m²
64.18 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái