Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / X. Phú Hòa / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Hòa, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Cấp 4 Ngõ Lê Hoàn, TP. Hà Giang
2 tỷ • 89m²
22.47 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Nguyễn Trãi

Bán
5
Bán gấp nhà phố 3 lầu KDC compound Him Lam Phú Đông
9.6 tỷ • 92.5m²
103.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
4
Lô đất thổ cư hẻm 10 Võ Văn Môn, phường 4, Tp. Tân An, Long An
1.25 tỷ • 81.1m²
15.41 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
3
Bán nền 90m2 trục chính hẻm 6 đường Trần Vĩnh Kiết, phường An Bình, TP. Cần Thơ
2.65 tỷ • 90m²
29.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Hẻm 58 Đường Võ Văn Hát, P. Long Trường, Quận 9 – Giá 3 Tỷ 950
3.95 tỷ • 52m²
75.96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ KHẮP - KINH DOANH ĐỈNH, DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
5.5 tỷ • 80m²
68.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
6
Bán nhà đường B3 Tạ Xuân Thu - VCN Phước Hải, gần chung cư CT4 • Diện tích: 81m2 Ngang 4,5m • Đường rộng 13M. Hướng Tây Bắc • Nhà 3 tầng có 4 phòng ngủ, 4WC, phòng khách, bếp. Nhà không nội thất • Hiện đang cho thuê 14tr/tháng
8.3 tỷ • 81m²
102.47 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
6
Sở Hữu Căn Hộ Mặt Tiền Biển Vũng Tàu Chỉ 10 Triệu/Tháng - The Maris Mở Bán Tháp Polaris 2024
2.95 tỷ • 44m²
67.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10