Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / X. Ea Kênh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Kênh, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
💥 HÀNG HIẾM - BÁN NHÀ TDP NGỌC LẬP, PHƯỜNG PHÙNG CHÍ KIÊN, TX MỸ HÀO - HƯNG YÊN 💥
1.3 tỷ • 82m²
15.85 tr./m²
Hưng Yên, Tx. Mỹ Hào, P. Phùng Chí Kiên

Bán
5
Duy Nhất 1 Em TDC Sao Sáng Hướng Tây Tứ Trạch
6.35 tỷ • 54m²
117.59 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Thành Tô

Bán
3
Bán siêu phẩm GÓC 2 mặt tiền Hoàng Kế Viêm – An Thượng
36 tỷ • 165m²
218.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Nhà đẹp mặt tiền sát đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 70m²
71.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
5
Cần BÁN nhà mặt tiền kinh doanh tại 53 Hà Thị Đát (gần Cầu Xéo cũ), Tân Sơn Nhì, Tân Phú.
12.5 tỷ • 86m²
145.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Sơn Nhì

Bán
🏆BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG VÕ QUẢNG dt100m2 Gía 5ty050 tl nhẹ
5.05 tỷ • 100m²
50.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
6
CẦN BÁN NHÀ KIỆT GẦN CHỢ HOÀ KHÁNH ĐÀ NẴNG
3.95 tỷ • 73m²
54.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
5
Nhà bán gần Vsip Thuận An
2.25 tỷ • 70m²
32.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú