Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / X. Krông Búk / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Krông Búk, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 ĐẤT MT HOÀNG TĂNG BÍ – GẦN BẾN XE – 125m2 – GIÁ 6,75 TỶ 🔥
6.75 tỷ • 125m²
54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài (Nay là phường Bình Thuận, tỉnh Lâm Đồng)
4.1 tỷ • 90m²
45.56 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 75 Trần Xuân Độ, P. Thắng Nhì, TP.Vũng Tàu
4.2 tỷ • 97m²
43.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
3
Lô đất thổ cư đường số 4 khu Tái Định Cư Đồng Tâm, Phường 6, Tp Tân An, Long An
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
4
CHỈ 2,2 TỶ HÀNG HIẾM 2PN 67M TẠI ECOXUAN VIEW THOÁNG ĐẸP
2.2 tỷ • 67m²
32.84 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
4
BÁN NHÀ KHO MẶT TIỀN KINH DOANH – TRỤC CHÍNH VÀO KCN LONG ĐỨC
10.5 tỷ • 558m²
18.82 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. An Phước

Bán
4
Bán đất đường Quốc Lộ 1K – P. Đông Hòa – Tp. Dĩ An – Bình Dương
60 tỷ • 3514m²
17.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
5
Bán Đất KĐT Phố Chợ Đà Nẵng Giá Chỉ 1,8x Tỷ/ Lô
1.84 tỷ • 120m²
15.3 tr./m²
Quảng Nam, H. Phú Ninh, X. Tam Đàn