Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / X. Ea Kly / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Kly, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
TOÀ CĂN HỘ MẶT TIỀN THẠCH LAM – GẦN BIỂN MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG
16.9 tỷ • 81m²
208.64 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Chuyển nhượng nhà 4 tầng ngay hồ lực hành đường lực hành
3.55 tỷ • 58m²
61.21 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
5
Lô góc KDC Đại Dương, Phường 6, Tp Tân An, Long An
3.25 tỷ • 128.9m²
25.21 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
4
2 CĂN SHOPHOUSE LOTUS - BÃI CHÁY, HẠ LONG
11 tỷ • 100m²
110 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hùng Thắng

Bán
4
Bán Nhà Quận Hai Bà Trưng - Nhà Mới Đẹp, Kinh Doanh Tốt, Ngõ Thông Gần Phố - 23m2 - 5 Tỷ
5 tỷ • 23m²
217.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Vĩnh Tuy

Bán
6
NHÀ GÓC 3 MẶT THOÁNG – CỰC HIẾM tại HẢI CHÂU – GIÁ CHỈ 1x TỶ
15.5 tỷ • 97m²
159.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
BÁN NỀN ĐẤT THỔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ DỪA XÃ VĨNH CÔNG, CHÂU THÀNH, LONG AN
1.39 tỷ • 250m²
5.56 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Vĩnh Công

Bán
8
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – HẺM XE HƠI THÔNG – FULL NỘI THẤT CAO CẤP - 4x9M 37M2 - CHỈ 5,8TỶ
5.8 tỷ • 37m²
156.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa