Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / X. Hòa Đông / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hòa Đông, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
SIÊU HOT – NHÀ 3,5 TẦNG ĐỐI DIỆN CHỢ CẨM LỆ – Vị trí không mua ngay là tiếc cả đời!
12.5 tỷ • 75m²
166.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA 10M - TÂN THỚI NHẤT - 4X15M - QUẬN 12 - GIÁ 5.8 TỶ
5.8 tỷ • 60m²
96.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Nhất

Bán
3
Lô GÓC – Kiều Sơn Đen – gần Phạm Hùng – 176m2
5.4 tỷ • 176m²
30.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán nhà đất thổ cư- Đông Dư – Gia Lâm:
6.65 tỷ • 40m²
166.25 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối - Long Biên: Giá 7.1tỷ (nhà xây mới 5 tầng 1tum, thang máy).
7.1 tỷ • 33.7m²
210.68 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
2
Dãy trọ 2 tầng 5x20m2 đường ô tô né nhau Đào Trinh Nhất, Linh Tây, Thủ Đức
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
6
SIÊU PHẨM MỚI HOÀN THIỆN – NHÀ ĐẸP LÊ LỢI, HẢI PHÒNG
4.85 tỷ • 58m²
83.62 tr./m²
Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, P. Đằng Giang

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp trước hồ sen gần Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 94m²
63.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông