Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / X. Hòa An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hòa An, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN LƯU NHÂN CHÚ – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.55 TỶ
6.55 tỷ • 70m²
93.57 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
7
Phân lô tuyến 2 Lê Hồng Phong, nhà 4 tầng dân xây
8.35 tỷ • 60m²
139.17 tr./m²
Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, P. Đông Khê

Bán
3
Nhà bán Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thắng Tam
3 tỷ • 44.8m²
66.96 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
5
Lô góc KDC Đại Dương, Phường 6, Tp Tân An, Long An
3.25 tỷ • 128.9m²
25.21 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH - P THÀNH CÔNG - TP. BUÔN MA THUỘT
5.3 tỷ • 97.6m²
54.3 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Công

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
3
Đất trung tâm nha trang
12 tr. • 334.4m²
0.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
2
2,2 Sào Đất 1 Mặt Tiền Đường Nhựa Sẹc 300m Đ.Trần Vĩnh Lộc & Ngay Gần KCN Giang Điền - An Viễn - Trảng Bom
6.8 tỷ • 2279m²
2.98 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn