Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / Tt. Phước An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Phước An, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - SÁT HẺM XE TẢI - 48M² - PHƯỜNG 13, BÌNH THẠNH - GIÁ 5.7 TỶ
5.7 tỷ • 48m²
118.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13

Bán
3
Bán xưởng tại Tân hiệp Tân Uyên bình dương
16 tỷ • 1755m²
9.12 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
2
Bán nhà gần biển mỹ khê đà nẵng
3.35 tỷ • 61m²
54.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ TẠI KDC KIỀU ĐÔNG - ĐẠI XUYÊN - PHÚ XUYÊN, HÀ NỘI
2.22 tỷ • 120m²
18.5 tr./m²
Hà Nội, H. Phú Xuyên, X. Đại Xuyên

Bán
3
Sỡ hữu ngay cặp đất ven biển Mỹ Khê gần sát đường Nguyễn Văn Thoại, TP. Đà Nẵng
34 tỷ • 225m²
151.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ
Bán
9
Định Cư Bán Gấp Chung Cư Miếu Nổi Bình Thạnh 3 tỷ 63 m2 tk 2pn
3 tỷ • 63m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7

Bán
Bán nhà MT Nguyễn Thiện Thuật - Thắng Nhất
7.9 tỷ • 100m²
79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
Bán Nhà 4 Tầng Ngô Gia Tự, Đằng Lâm, 52m2, Đường 6m, Hướng Đông Bắc, Giá 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 52m²
82.69 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm