Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / X. Ea Kuăng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Kuăng, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
4
Căn Hộ 2PN Cao Cấp, View Đông Nam Tại The Hybrid MT Eastmark City – Giá Chỉ 2.9 Tỷ, Giao Nhà Ngay Tháng 11
2.9 tỷ • 73m²
39.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
10
BÁN TÒA CĂN HỘ DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG – CHỈ 18.5 TỶ
18.5 tỷ • 102m²
181.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Chốt ngay nhà đẹp gần biển đường Võ Nguyên Giáp, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
LÊN SÓNG EM NHÀ PHỐ HẺM 1 TRỤC THÔNG XE TẢI LÊ ĐỨC THỌ
5.28 tỷ • 34.5m²
153.04 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
5
Chốt ngay nhà đẹp gần đường 2 tháng 9 và khu thể thao Tiên Sơn, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 80m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
3
CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ NAM VIỆT Á - CẠNH SÔNG HÀN
19 tỷ • 250m²
76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Bán nhà đẹp hẻm ô tô đường Lê Hồng Phong - P7 - TP Vũng Tàu
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7
Bán
4
Nhà ở liền 90m2 Nguyễn Duy Trinh giá 14 triệu nội thất như hình
14 tr. • 90m²
0.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây