Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / X. Ea Yông / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Yông, Huyện Krông Pắc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Kẹt Tiền Quá Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Sát Cạnh Sân Bay Long Thành - Tiềm Năng Tăng Giá Cực Tốt
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
3
🌟 SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN – PHỐ ẨM THỰC CHÂU THỊ VĨNH TẾ 🌟
12.5 tỷ • 43m²
290.7 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
7
Bán căn nhà tâm huyết ở Trại Lẻ, Quán Nam, Lê Chân, HP
4.45 tỷ • 58m²
76.72 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
5
BÁN NHÀ 3 TẦNG XÂY MỚI ĐỘC LẬP – ĐỒNG HOÀ, KIẾN AN
2.4 tỷ • 45m²
53.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà

Bán
10
Nhà 01 trệt 01 lầu hẻm Nguyễn Minh Đường, P. 4, Tân An
2.7 tỷ • 114m²
23.68 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
3
Bán Gấp Đất Mặt tiền Ngay Cổng KDL Đại Nam.
16 tỷ • 567m²
28.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
6
BÁN GẤP NHÀ CẤP 4 CÓ GÁC LỬNG – PHƯỜNG TÂN MAI, BIÊN HÒA
4.3 tỷ • 90m²
47.78 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
6
Bán nhà mặt tiền đường Tú Xương (Phường 4 cũ) Vũng Tàu
6.5 tỷ • 44m²
147.73 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4