Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / Tt. Gia Ray / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Gia Ray, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Xe hơi ngủ trong đất khu VIP Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận, 2 mặt tiền hẻm trước sau, đất đang trống
8.9 tỷ • 50m²
178 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 11

Bán
3
NHÀ KIỆT 82 NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.45 tỷ • 64.2m²
53.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
2
**CƠ HỘI ĐẦU TƯ - BÁN DÃY TRỌ 5 PHÒNG TẠI KHU DÂN CƯ SÔI ĐỘNG!**
2.85 tỷ • 165m²
17.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
6
🏠✨ **CẦN BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN 10.5m TẠI SƠN TRÀ** 🌊🌞
7.5 tỷ • 125m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán lô đất trục chính KDC HN Tân Bình - Dĩ An - Bình dương
2.49 tỷ • 81.5m²
30.55 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
6
Giảm giá 100tr. Nhà Thuận Giao 03, Thuận An, Bình Dương
2.55 tỷ • 81.8m²
31.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
6
Đất Nền Dự Án KCN VSIP III – Sổ Riêng, Giá Tốt, Pháp Lý Minh Bạch, Hỗ Trợ Vay Lên Đến 70%
1.25 tỷ • 70m²
17.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp