Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / X. Xuân Trường / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân Trường, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà 3 Tầng – Hà Huy Giáp, Hòa Cường – 4pn – 7,5 tỷ
7.5 tỷ • 72m²
104.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
3
Sỡ hữu ngay nhà gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 128m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 3 TẤM TẠI KDC P. QUANG VINH ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN )
4 tỷ • 50m²
80 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
6
Bán nhà 2 mặt tiền, gần Vincom ngã tư 550
5.35 tỷ • 70m²
76.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN PHƯỚC LAN – GIÁ ĐẦU TƯ
15 tỷ • 100m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
Bán Nhà Lầu Trệt Khu Thái Bình Dương, Tân Phước Khánh, Tân Uyên
2.25 tỷ • 64m²
35.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
5
NGANG GIÁ ĐẤT THÔI QUÝ VỊ ƠI - LÊN SÓNG NHÀ 53M ĐÚC 1 LẦU KHU PHÂN LÔ GẦN TRƯỜNG TÂN SƠN
47.5 tỷ • 58.8m²
807.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
NHÀ VƯỜN 264M2 ĐẤT THỔ CƯ TÂN ÂN, CẦN ĐƯỚC, LONG AN
2.4 tỷ • 264m²
9.09 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Tân Ân