Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / X. Xuân Bắc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân Bắc, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán nhà gần chợ Da Liễu – 3PN
2.45 tỷ • 47.4m²
51.69 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
2
Bán nhà Thạch Bàn DT: 51/60m2–MT6.3–18.8tỷ – Thang máy .
18.8 tỷ • 51m²
368.63 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
5
Bán căn nhà đường Trương Công Định, Phường 8, Vũng Tàu, hẻm ô tô 16 chỗ
8 tỷ • 78.1m²
102.43 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 44B - CÁCH BIỂN PHƯỚC HẢI CHỈ 5KM
2.35 tỷ • 280m²
8.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
4
Bán Nhà Xây Dựng Hoàn Thiện Mặt Ngoài Thô trong, Dự Án Centana Điền Phúc Thành - Đối Diện Công Viên, Mt Eastmark City
7.2 tỷ • 80m²
90 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
BÁN ĐẤT HƠN 2000M2, 200M2 THỔ CƯ - ĐỒNG NAI THƯỢNG, CÁT TIÊN, LÂM ĐỒNG 🌟
550 tr. • 2000m²
0.28 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, X. Đồng Nai Thượng

Bán
4
Nhà 2 tầng - 2 mặt tiền Dương Đình Nghệ - gần Bải Tắm Mỹ Khê - 114m2 - 22,5 tỷ
22.5 tỷ • 114m²
197.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Bán nhà 1 Trệt Lầu Gần Chợ Bình Chuẩn A,Tp. Thuận An
2.4 tỷ • 52.5m²
45.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn