Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / X. Xuân Thành / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân Thành, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà kiệt 69 hoàng thúc trâm, đà nẵng, 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng
3.7 tỷ • 77m²
48.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
5
Bán Nhà 3 mê mặt tiền Nguyễn Thị Yến - Tp. Quy Nhơn
3.25 tỷ • 40m²
81.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 Lầu ngay ngã 3 Cửu Long, Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.39 tỷ • 63m²
53.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
9
BÁN BIỆT THỰ LÊ VĂN MIẾN, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 378m²
67.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
3
🏡 **NHÀ ĐƯỜNG ĐÂM GIÁ SẬP SÀN TẠI TRUNG TÂM SƠN TRÀ** 🏡
5.3 tỷ • 75m²
70.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Bán nhà sổ riêng Tân phuoc khach Tân Uyên
1.68 tỷ • 68m²
24.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Đường Nguyễn Bình, P9, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 172m²
84.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
3
Lô Đất Tái Định Cư Long Điền, Quốc Lộ 55
1.9 tỷ • 100m²
19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền