Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / X. Xuân Thọ / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân Thọ, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN SẮC KIM – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ 🔥
5.65 tỷ • 96m²
58.85 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
NGUYỄN VĂN VƠN- ĐƯỜNG ĐANG MỞ RỘNG, CÁCH TỈNH LỘ 833 THẲNG 300M
1.6 tỷ • 350m²
4.57 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Bình Tịnh
Bán
6
🏠 MẶT TIỀN KINH DOANH P2 TÂN BÌNH NGAY VÒNG XOAY LÊ VĂN SỸ GIÁP PHÚ NHUẬN, SÁT SÂN BAY, 58M2, 5 TẦNG MỚI KENG
18.3 tỷ • 58m²
315.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
7
Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills – P5-00.11: Cơ Hội Đầu Tư Vàng Tại Gò Vấp
11.7 tỷ • 156m²
75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
5
Bán lại căn nhà phường Trảng Dài, Biên Hoà
2.19 tỷ • 90m²
24.33 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán nhà 3 tầng mới hoàn thiện tại ngã tư Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
4
NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ VÀNG CAM HIỆP NAM - GIÁ CHỈ 1 TỶ 900 TRIỆU
1.9 tỷ • 211.3m²
8.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Cam Lâm, X. Cam Hiệp Nam

Bán
5
Bán căn nhà cấp 4 có 2 phòng ngủ Lái Thiêu, Bình Dương
3.55 tỷ • 144m²
24.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu