Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / X. Xuân Hòa / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân Hòa, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Cần bán 1 căn ShopHouse Vincom - Phường 3 - TP. Tây Ninh
8.3 tỷ • 75m²
110.67 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
3
Bán Nhà mặt tiền 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu
6.3 tỷ • 89m²
70.79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
BÁN NHÀ CẤP BỐN HẺM LÊ QUANG ĐẠO - ÔTÔ XE TẢI TẬN NƠI
890 tr. • 75m²
11.87 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
8
🔥 CƠ HỘI VÀNG KHÔNG THỂ BỎ QUA: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ! 🔥
10.2 tỷ • 98m²
104.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT TIỀN PHAN TÔNG KHÊ MỸ – PHỐ TÂY SẦM UẤT
20.5 tỷ • 104m²
197.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Cần bán 9 sào rẫy tại hồ buôn bông, Eakao, TP. Buôn Ma Thuột
5.71 tỷ • 0.8162 ha
0.7 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
6
NHÀ MỚI BÙI QUANG LÀ, GÒ VẤP – HẺM XE HƠI THÔNG - 60M2 – 5 TỶ
5 tỷ • 60m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
Bán nhà mặt tiền đường Tú Xương (Phường 4 cũ) Vũng Tàu
6.5 tỷ • 44m²
147.73 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4