Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / X. Xuân Hưng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân Hưng, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Ô ĐẤT GIÁ RẺ – TĐC AO SEN, KHU 7 CÁI DĂM, BÃI CHÁY
4.94 tỷ • 95m²
52 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
2
Cần bán lô đất Diên sơn Tặng kèm nhà cấp 4 , mặt tiền Oto 5m
1.85 tỷ • 214.8m²
8.61 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn

Bán
🏆Chính chủ gửi bán đất Đường Cổ Mân Lan 2 dt90m2 Giá 4ty090 tl nhẹ
4.09 tỷ • 90m²
45.44 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình -Long Biên: DT 31m2 – Giá 5.85 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
5.85 tỷ • 31m²
188.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
2
Lô đất 600m thổ cư, xã Tân Trạch, huyện Cần Đước, tỉnh Long An
1.32 tỷ • 600m²
2.2 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Tân Trạch

Bán
5
Sỡ hữu ngay căn nhà mặt tiền Lê Đình Dương, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 33m²
212.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
3
SIÊU PHẨM KHÁCH SẠN 7 TẦNG – GÓC 2 MẶT TIỀN PHỐ TÂY AN THƯỢNG – CÁCH BIỂN 500M
69 tỷ • 165m²
418.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
7
BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN – CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ & NGHỈ DƯỠNG
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán