Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / X. Suối Cát / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Suối Cát, Huyện Xuân Lộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN LÔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ DUẨN, TP. PHAN THIẾT
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
2
Lốc mới siêu đẹp Đức Tân, Tân Trụ, Long An
320 tr. • 113.7m²
2.81 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Đức Tân

Bán
7
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN - KDC HÓA AN - BIÊN HÒA
3.7 tỷ • 72m²
51.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
5
Nhà Tái Định Cư Mỹ Gia Vĩnh Thái - Đường thông 18m, vỉa hè 3m
7.4 tỷ • 100m²
74 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
6
Chính Chủ gửi Bán Căn 1PN Tầng Cao View Sông Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai 3,35 tỷ Sở Hữu Lâu Dài
3.35 tỷ • 50m²
67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
2
TÌM CHỦ MỚI CHO LÔ ĐẤT ĐẸP HÀM CHÍNH
880 tr. • 300m²
2.93 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
5
*CƠ HỘI VÀNG: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ!**
1.02 tỷ • 98m²
10.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
BÁN ĐẤT – VĨNH CHÂU, VĨNH HIỆP, NHA TRANG
2.02 tỷ • 85.4m²
23.65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp