Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Pắc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Krông Pắc, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
BÁN VILLA VIEW BIỂN – TỰA NÚI GẦN BÁN ĐẢO SƠN TRÀ - 300m2 - giá 29,2 tỷ
29.2 tỷ • 300m²
97.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
6
Bán đất tặng kho cách đường ĐT743B chỉ 100m P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
4.9 tỷ • 206m²
23.79 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp
Bán
Cần Bán/Giá Cho Thuê: Biệt Thự Sang Trọng Tại Cao Đức Lân - Thủ Đức!
58 tỷ • 200m²
290 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Chính chủ cần bán gấp nhà phố Trần Đại Nghĩa, trung tâm quận Hai Bà Trưng - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!
42.5 tỷ • 136m²
312.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P10, VŨNG TÀU
3.95 tỷ • 110m²
35.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
Cơ hội đầu tư đất nền Phước Hải, gần khu Camping Đồng Gió, cách biển 2,5km
2.7 tỷ • 802m²
3.37 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
7
NHÀ MÊ FULL NỘI THẤT HẺM LƯƠNG THẾ VINH, P. TÂN TIẾN, BUÔN MA THUỘT
3.55 tỷ • 90m²
39.44 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Tiến

Bán
12
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN TRỤC CHÍNH HẺM 11 NGUYỄN VĂN LINH - AN KHÁNH - NINH KIỀU
3.59 tỷ • 135m²
26.59 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh