Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Lắk, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
NHÀ ĐẸP GIỮA LÒNG THÀNH PHỐ – VƯỜN RỘNG, GARA Ô TÔ – CHỈ 5.45 TỶ
5.45 tỷ • 129m²
42.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
Săn ngay lô đất Hoà Xuân gần đường Văn Tiến Dũng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 160m²
37.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bán
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 16, P. An Phú, Thủ Đức – Gần Ga Metro, SHR, Giá Chỉ 16 Tỷ TL
16 tỷ • 105m²
152.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
Bán nhà 1 lầu đúc p. Tam Hiệp gần cty Bitis - hẽm xe Kia Morning
2.3 tỷ • 55m²
41.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
3
BÁN NỀN ĐẸP ĐỊNH CƯ PHÙ HỢP XÂY NHÀ VƯỜN NGHĨ DƯỠNG THUỘC XÃ ĐÔNG THẠNH, CHÂU THÀNH, HẬU GIANG
980 tr. • 244m²
4.02 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Thạnh

Bán
5
Bán căn nhà 2 tầng mới xây đường Lý Đạo Thành, Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
NHÀ mới hoàn Thiện KDC ARECO Bình Hoà, Thuận An
3.39 tỷ • 63m²
53.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
6
Mua ngay nhà mặt tiền giá rẻ đường Phần Lăng, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 85m²
70.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê