Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Vĩnh Cửu / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP – KHU BIỆT THỰ ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 311m²
54.66 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
QUÁ HIẾM – BÁN ĐẤT SÁT KCN PHƯỚC ĐÔNG, ẤP 4, BẦU ĐỒN, GÒ DẦU – GIÁ QUÁ RẺ
420 tr. • 140m²
3 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Bàu Đồn

Bán
4
Bán Căn Nhà 155m2 Thạnh Tân, TP Tây Ninh
1.4 tỷ • 155m²
9.03 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, X. Thạnh Tân

Bán
4
BÁN CĂN NHÀ MỚI XÂY TRUNG TÂM XÃ DIÊN TOÀN
2.2 tỷ • 60m²
36.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
4
🌟 THE OPUSK THỦ THIÊM - SIÊU PHẨM CUỐI CÙNG CỦA THE METROPOLE THỦ THIÊM 🌟
32.1 tỷ • 118m²
272.07 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thủ Thiêm

Bán
7
CĂN HỘ CAO CẤP MONARCHY TẦNG 14 TRỰC DIỆN SÔNG HÀN - 1 PN CỰC ĐẸP
2.65 tỷ • 44.8m²
59.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
7
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường lớn rộng 6m Diên An
1.68 tỷ • 134.8m²
12.46 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
6
Nhà sổ riêng Phú Điền, Tân Phú, Đồng Nai
860 tr. • 288m²
2.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Tân Phú, X. Phú Điền