Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Xuân Lộc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
ĐẤT THỔ CƯ HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG HẺM 174 Y WANG BÌA SẴN CÔNG CHỨNG NGAY
980 tr. • 125m²
7.84 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
3
GIẢM 250 TRIỆU CÒN 4,3 TỶ NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI P. TÂN PHONG
4.3 tỷ • 90m²
47.78 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
7
Nhà trệt 1 lầu hoàn công mới 100% KDC 923, An Bình, Ninh Kiều
2.94 tỷ • 90m²
32.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình
Bán
11
Cần bán căn 3PN The Hybrid - Mt Eastmark City, 100m2, góc sông, giá 3.99 tỷ, nhận nhà ở ngay
3.99 tỷ • 100m²
39.9 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
4
SIÊU PHẨM HẺM 1 TRUC VIP XE TẢI – TRƯƠNG THỊ HOA, GẦN METRO
6.2 tỷ • 80m²
77.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
2
BÁN ĐẤT - THÔN PHÚ MỸ - XÃ HÀM MỸ - HÀM THUẬN NAM
850 tr. • 312m²
2.72 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Hàm Mỹ

Bán
6
BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐỊNH QUÁN ĐỒNG NAI 1 tỷ/1000m2 TUYỆT PHẨM NGHỈ DƯỠNG & KHAI THÁC DU LỊCH
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà