Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / X. Bình An / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình An, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT TIỀN DƯƠNG HIẾN QUYỀN – GẦN BIỂN – HƯỚNG ĐÔNG NAM
6.2 tỷ • 60m²
103.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
2
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LÊ VĂN TÁM - PHƯỚC LONG
7.5 tỷ • 137.4m²
54.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
4
Nhà Thạch Bàn, Long Biên 50m2, 6 tầng, giá 11.8 tỷ thương 6 TẦNG XÂY MỚI THANG MÁY FULL NỘI THẤT
11.8 tỷ • 50m²
236 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
🏠 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🏠
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Bán căn nhà mới Bàu Năng, Dương Minh Châu, Tây Ninh
1.05 tỷ • 123.9m²
8.47 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
Bán đất mặt tiền giáp quốc lộ 30 gần cụm công nghiệp xã Bình Thành, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
3.9 tỷ • 495m²
7.88 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, X. Bình Thành

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông
Bán
2
Chính chủ cần bán lô đất nền thổ cư giá tốt xa vĩnh thanh, nhơn trạch đồng nai.
2.1 tỷ • 182.5m²
11.51 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh