Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / X. Mỹ Thạnh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Thạnh, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà MT đường Kênh Rau Răm, xã Bình Lợi, huyện Bình Chánh
5.9 tỷ • 469.8m²
12.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Bình Lợi

Bán
3
Bán nhà mặt tiền đường 59 phường 14 Gò Vấp
10.2 tỷ • 100.8m²
101.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Lô đất 670m2 mặt tiền QUốc Lộ 1A – Hòa Phước – Thuận tiện Kinh Doanh – Làm Kho
20 tỷ • 670m²
29.85 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
12
Nhà Phố 1 Hầm 3 Lầu Bán Hoặc cho Thuê tại Phường An Phú, Quận 2 – Giá Thuê 35 Triệu/Tháng – Giá Bán 18.2 Tỷ
18.2 tỷ • 100m²
182 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
KẸT TIỀN BÁN GẤP NHÀ 3 TẦNG HẺM LẠC THIỆN - VĨNH THỌ - NHA TRANG
2.85 tỷ • 58.3m²
48.89 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Thọ

Bán
9
Bán nhà ngay công an huyện nhà bè (Đường Nguyễn Bình) Nhà Bè
2.79 tỷ • 28.8m²
96.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
8
Nhà đẹp 2 tầng mái Thái. Gần gói 6 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang
3 tỷ • 90m²
33.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
5
BÁN NHÀ VIP Đường N4 - KDC BỬU LONG Kế bên Trường Song Ngữ Lạc Hồng – Trục đường N4 chính, rộng 25m
6 tỷ • 83.7m²
71.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long