Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / X. Tân Thành / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tân Thành, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU TẠI DIÊN TOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP – GIÁ TỐT
2.34 tỷ • 82.5m²
28.35 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG 18M – KHU ĐÔNG CHÙA BÌNH AN, PHƯỜNG NHƠN BÌNH
2.65 tỷ • 62m²
42.74 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
7
Bán nhà
3.99 tỷ • 52m²
76.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
3
🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m
4.55 tỷ • 105m²
43.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN TÔN THẤT THIỆP – TRUNG TÂM AN THƯỢNG – GẦN BIỂN MỸ KHÊ
10.3 tỷ • 73m²
141.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
52M2 - PHÂN LÔ OTO ĐẬU CỬA - BÁN NHÀ NGUYỄN CHÍ THANH - TRUNG TÂM QUÂN - - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU
16.9 tỷ • 52m²
325 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Láng Hạ

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT ĐÀO SƯ TÍCH – 90m2 – GIÁ 4,85 TỶ 🔥
4.85 tỷ • 90m²
53.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
BÁN CĂN NHÀ NGÓI TẠI THỊ TRẤN CHÂU THÀNH, TP TÂY NINH
670 tr. • 394.4m²
1.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành