Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / X. Long Thạnh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Long Thạnh, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất thuộc Láng Dài - Long Đất - BRVT
990 tr. • 283m²
3.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Láng Dài

Bán
5
Siêu Phẩm Diên Thọ - Diên Khánh hạ còn 1 Tỷ 1 lô
1 tỷ • 600m²
1.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Thọ

Bán
4
Bán Nhà Xây Dựng Hoàn Thiện Mặt Ngoài Thô trong, Dự Án Centana Điền Phúc Thành - Đối Diện Công Viên, Mt Eastmark City
7.2 tỷ • 80m²
90 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
BÁN KHÁCH SẠN 1T 6L PHAN CHU TRINH, P. 2, TP. VŨNG TÀU
19.5 tỷ • 103.2m²
188.95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 54 ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN NGỮ, PHƯỜNG EATAM, TP. BMT
1.99 tỷ • 105m²
18.95 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Đỉnh, 146m2, Mặt Tiền 6m, Giá 43 Tỷ
43 tỷ • 146m²
294.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
🏆Chính chủ gửi BÁN NHÀ 2 Tầng ĐƯỜNG LÝ NHÂN TÔNG dt93m2 Giá 10.8 tỷ tl nhẹ
10.8 tỷ • 93m²
116.13 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
3
Lô đất Bê Tông Hoà Phước – 119m2 – 1 tỷ 150
1.15 tỷ • 119m²
9.66 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước