Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / Tt. Thủ Thừa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Thủ Thừa, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P. NHƠN PHÚ, TP. QUY NHƠN
1 tỷ • 100m²
10 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Phú

Bán
3
Bán nền Thổ Cư KDC Minh Trí, Gần Chợ Cái Tắc
570 tr. • 80m²
7.13 tr./m²
Hậu Giang, H. Phụng Hiệp, X. Long Thạnh

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 768 – TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
3.85 tỷ • 187m²
20.59 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 Lầu ngay ngã 3 Cửu Long, Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.39 tỷ • 63m²
53.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
5
Bán nhà đẹp 2 lầu tại Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một
5.5 tỷ • 150m²
36.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Tân

Bán
9
BIỆT THỰ ĐƯỜNG VEN SÔNG BỬU LONG
40 tỷ • 1260m²
31.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
4
Bán nhà trung tâm TP. Tân An, đường Trà Quý Bình
6.8 tỷ • 90m²
75.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1
Bán
11
Cần bán căn 3PN The Hybrid - Mt Eastmark City, 100m2, góc sông, giá 3.99 tỷ, nhận nhà ở ngay
3.99 tỷ • 100m²
39.9 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường