Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / X. Long Thuận / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Long Thuận, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Hàng F0 Mới Ra Lò - Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch
1.15 tỷ • 82m²
14.02 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
Bán nhà đất thổ cư- Đông Dư – Gia Lâm:
6.65 tỷ • 40m²
166.25 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
7
Bán nhà MT Cư Xá Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú
9 tỷ • 60m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Quý

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ GÓC CAO CẤP – KHU ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
22 tỷ • 420m²
52.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
2
Nhà cấp 4 xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
8 tỷ • 207m²
38.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
3
🔥 SIÊU PHẨM MẶT TIỀN SÔNG THĂNG LONG – HẢI CHÂU - 150m2 - Ngang 7,5m🔥
23.5 tỷ • 150m²
156.67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường

Bán
8
Nhà đẹp 2 tầng mái Thái. Gần gói 6 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang
3 tỷ • 90m²
33.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
2
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, GẦN CHỢ TAM HOÀ - BIÊN HOÀ
3.55 tỷ • 60m²
59.17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa