Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / X. Bình Thạnh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Thạnh, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Căn nhà 4 tầng mặt ngõ đường Lũng Đông - Hải An
2.35 tỷ • 41m²
57.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải
Bán
86m2 Đường số 7 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường 3,5 tỷ
35 tr. • 86m²
0.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Bán Nhà Hẻm 789 Rạch Ông Kinh diện tích 105m2 Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ
1.18 tỷ • 105m²
11.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền

Bán
4
Nhà 2 tầng - 2 mặt tiền Dương Đình Nghệ - gần Bải Tắm Mỹ Khê - 114m2 - 22,5 tỷ
22.5 tỷ • 114m²
197.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
9
BÁN BIỆT THỰ LÊ VĂN MIẾN, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 378m²
67.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
3
LÔ ĐẤT VÀNG PHỐ TÂY – AN THƯỢNG 26
17.9 tỷ • 90m²
198.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
7
BÁN LÔ 2 MẶT TIỀN DIÊN LẠC GẦN UỶ BAN - CHỢ - DÂN CƯ ĐÔNG ĐÚC
1.29 tỷ • 108.6m²
11.88 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Lạc

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong