Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / X. Tân Đông / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tân Đông, Huyện Thạnh Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỨ - GẦN BIỂN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG!
17.5 tỷ • 139m²
125.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
5
🏡 Chỉ còn 05 căn nhà phố đẹp mới 100% đối diện Đại học Luật, P. Hiệp Bình Chánh
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
BÁN NHÀ 2 TẦNG – CẨM LỆ – KIỆT RA CÁCH MẠNG THÁNG 8 CHỈ VÀI BƯỚC CHÂN – 78m2 – 3,x tỷ
3.89 tỷ • 78m²
49.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
7
Lô góc 327m2 – Khúc Hạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà – 2x tỷ
24.5 tỷ • 327m²
74.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 112m²
116.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
BÁN NHÀ PHƯỜNG TÂN VẠN GIÁ 2,75 TỶ
2.75 tỷ • 75m²
36.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
6
Căn nhà 4 tầng mặt ngõ đường Lũng Đông - Hải An
2.35 tỷ • 41m²
57.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
4
Đất & nhà vườn nghỉ dưỡng ven sông Sài Gòn, Bình Mỹ, Củ Chi
36 tỷ • 4387m²
8.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Bình Mỹ