Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / X. Tân Tây / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tân Tây, Huyện Thạnh Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Nhà 3 tầng kiệt 141 Tiểu La – Trung tâm Hải Châu, gần Cầu Rồng
4.35 tỷ • 54m²
80.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
CHỈ 1 TỶ 580 TRIỆU – SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI CỬA NGÕ ĐÀ NẴNG! Vị trí: Thôn Giáng Nam 1, xã Hòa Phước, H. Hòa Vang, TP. Đà Nẵng
1.58 tỷ • 125m²
12.64 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
🏡BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH HẺM THÔNG KINH DOANH TỐT GIÁ 5.8 TỶ🏡
5.8 tỷ • 46m²
126.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
Lô đất 160m2 – Trung Tâm Hòa Tiến – 1 tỷ 6x0
1.65 tỷ • 160m²
10.31 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Tiến

Bán
4
NHÀ CẤP 4 ĐẸP MẶT TIỀN NHỰA VIEW HỒ VĂN THÁNH – PHAN THIẾT, BÌNH THUẬN
2.39 tỷ • 80m²
29.88 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Đường 16m Khu Dân Cư Điền Phúc Thành QUận 9 Diện Tích 210m2 Giá 8,5 Tỷ
8.5 tỷ • 210m²
40.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Đất kinh dương vương
11.7 tỷ • 198m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
🔥🔥ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ NHẤT KHU IDICO 1, TP TÂN AN
2.55 tỷ • 72m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6