Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / X. Tân Hiệp / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tân Hiệp, Huyện Thạnh Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Hẻm 789 Rạch Ông Kinh diện tích 105m2 Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ
1.18 tỷ • 105m²
11.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền

Bán
3
Bán Nhà Mặt Hẻm Xe Hơi - Phường 13, Quận 10 - 7PN - 13.5 Tỷ
13.5 tỷ • 64m²
210.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
3
Lô đất 105m2 – KDT An Phú, Tam Kỳ - 1 tỷ 500
1.5 tỷ • 105m²
14.29 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. An Phú

Bán
12
Nhà bán
9.5 tỷ • 127m²
74.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
3
BÁN ĐẤT – VĨNH CHÂU, VĨNH HIỆP, NHA TRANG
2.02 tỷ • 85.4m²
23.65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
3
LÔ ĐẤT SỔ RIÊNG – THỔ CƯ 100% – GẦN TRƯỜNG TH TÂN PHONG A, BIÊN HOÀ
2.75 tỷ • 97m²
28.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
3
🔥 TOÀ CĂN HỘ 7 TẦNG – CÓ THANG MÁY – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥
12.8 tỷ • 70m²
182.86 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu

Bán
2
Bán đất Thị trấn hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
3.2 tỷ • 265m²
12.08 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, Tt. Hiệp Phước