Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / Tt. Thạnh Hóa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Thạnh Hóa, Huyện Thạnh Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ 2 MÊ ĐÚC - ĐƯỜNG 7.5m - KHU SINH THÁI HOÀ XUÂN, CẨM LỆ
4.25 tỷ • 100m²
42.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Bán nhà SHR Kp4 Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
2.69 tỷ • 108.5m²
24.79 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Nhà trung tâm Đà Nẵng
6.5 tỷ • 62m²
104.84 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp + dãy nhà trọ có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 181m²
71.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Nhà 2 Tầng K172 Trần Cao Vân
2.65 tỷ • 42m²
63.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Tam Thuận

Bán
5
Bán đất trung tâm Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà
1.25 tỷ • 100m²
12.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
4
Bán nhà tại thôn Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương
3.2 tỷ • 65m²
49.23 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
3
Bán lô đất khu dân cư Lê Nguyễn, xã Đại Phước, Nhơn Trạch
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước