Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / X. Thạnh Phước / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Thạnh Phước, Huyện Thạnh Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - CÁCH MẠNG THÁNG 8 - QUẬN 10 - 7 TẦNG - THANG MÁY - (4.5x24) - CHO THUÊ ĐẾN 90 TRIỆU/THÁNG
28 tỷ • 108m²
259.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
6
NHÀ XÂY MỚI - SÁT LOTTE GÒ VẤP - NGUYỄN VĂN LƯỢNG - BAO SANG TÊN - CHỈ 5.85 TỶ TL
5.85 tỷ • 43m²
136.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
2
nhà đẹp xây ở kiên cố 4 phòng ngủ ở Bàu Năng, DMC
1.4 tỷ • 148m²
9.46 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng

Bán
2
Bán Đất Mặt Đường Thanh Niên, TP. Tuyên Quang
2 tỷ • 250m²
8 tr./m²
Tuyên Quang, Tp. Tuyên Quang, P. Ỷ La

Bán
5
Bán nhà khu đô thị Chí Linh - Phường Rạch Dừa - Vũng Tàu
10.5 tỷ • 68m²
154.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa

Bán
2
Chính chủ gửi bán 3 lô đất Mặt Tiền Đường Số 22, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức. ( Q2 )
8.8 tỷ • 123m²
71.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
7
Bán nhà SHR phường Tân Hạnh, Tp Biên Hoà
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
6
Nhà Ngõ 89 Trại Lẻ Lê Chân, Hải Phòng
3.15 tỷ • 53.1m²
59.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương