Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / X. Thủy Tây / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Thủy Tây, Huyện Thạnh Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
12
Bán Nhà 3 tầng Khai Quang
2.5 tỷ • 57m²
43.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
5
Chính chủ bán căn hộ chung cư An Bình Plaza 97 phố Trần Bình căn hộ 3pn 2wc dt:giá 6 tỷ ( có thương lượng )
6 tỷ • 70m²
85.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Mỹ Đình 1

Bán
5
Bán nhà mới đẹp hẻm 49 Nguyễn Bỉnh Khiêm P. 3 Trung Tâm TP Vũng tàu
5.6 tỷ • 62m²
90.32 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
5
🏠 **BÁN NHÀ MẶT TIỀN KIỆT HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🌊
2.45 tỷ • 60m²
40.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Bán nhà 4 Tầng Mt Lê Văn Quý, Q. Sơn Trà
10.5 tỷ • 74.4m²
141.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ SIÊU ĐẸP – HOA ĐỘNG – THỦY NGUYÊN
3.25 tỷ • 60m²
54.17 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động

Bán
Bán Nhà 4 Tầng đường Huỳnh Thúc Kháng, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
7.5 tỷ • 50m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Nam Dương

Bán
3
Bán Gấp Đất Mặt tiền Ngay Cổng KDL Đại Nam.
16 tỷ • 567m²
28.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An