Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / X. Thuận Nghĩa Hòa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Thuận Nghĩa Hòa, Huyện Thạnh Hóa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán cặp đất 2mt khu TDC đông Hải, Đà Nẵng
9.5 tỷ • 225m²
42.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải
Bán
3
Bán Nhà Quận 11 – 12 Phòng Ngủ, Giá Tốt, Thương Lượng!
25 tỷ • 212m²
117.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 06

Bán
8
🎯 CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO – SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ TẠI TRUNG TÂM THỊ TRẤN DẦU GIÂY 🎯
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
CÒN DUY NHẤT 1 NỀN GIÁ CHỈ 120 TRIỆU – BAO RA SỔ HỒNG
120 tr. • 160m²
0.75 tr./m²
Sóc Trăng, H. Mỹ Tú, X. Hưng Phú

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH NGUYỄN THỊ MINH KHAI - NHA TRANG
18.94 tỷ • 117.7m²
160.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hòa

Bán
12
BÁN NHÀ GÁC LỮNG QUANG CHÂU ngang 9m Diện tích 206m2( 9x22m)
2.69 tỷ • 206m²
13.06 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
4
Đất mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh - Thủ Dầu Một
9 tỷ • 370m²
24.32 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An