Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Thủ Thừa, Tỉnh Long An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà hẻm Nguyễn Viết Xuân - phường Hội Phú - Tp. Pleiku- Gia Lai
2.25 tỷ • 135m²
16.67 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hội Phú

Bán
6
🔥 SIÊU PHẨM 669M2 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – SÁT BIỂN – CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ 🔥
56 tỷ • 669m²
83.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
Cho thuê nhà xưởng tại Khai Quang Vĩnh Yên Vĩnh Phúc
60 tr. • 1400m²
0.04 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
2
Bán nhà chợ góc Đại Phú Gia, Quy Nhơn, Bình Định
3.6 tỷ • 63m²
57.14 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng khu Tây Sơn, Quy Nhơn
1.78 tỷ • 40.9m²
43.52 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
8
Vị trí tiềm năng tại Hòa Xuân mới – Đà Nẵng
1.45 tỷ • 131m²
11.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
🍀🍀BÁN NHÀ TRỌ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHƯỜNG NGÔ MÂY – SỔ HỒNG RIÊNG – GIÁ 7,3 TỶ
7.3 tỷ • 65m²
112.31 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
45M2 (NGANG 5M) HOÀI THANH, QUẬN 8, GIÁ CHỈ 4.9 TỶ
4.9 tỷ • 45m²
108.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14