Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / X. Bắc Thủy / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bắc Thủy, Huyện Chi Lăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Siêu phẩm 4 tầng ôtô đỗ cửa DT 76M ( 4 x 19 ) đường 22 phường Linh Đông, TP Thủ Đức
7.9 tỷ • 76m²
103.95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
3
Lô đất 105m2 – KDT An Phú, Tam Kỳ - 1 tỷ 500
1.5 tỷ • 105m²
14.29 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. An Phú

Bán
5
2 Lô Lk Mặt Tiền Đường Liên Thôn xã Vĩnh Bgọc cũ chạy vô 500m- Nay là trung tâm Phường Tây Nha Trang
3.1 tỷ • 97.7m²
31.73 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
6
Nhà mới đẹp hiện đại tại Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
9
NHÀ GÁC LỬNG 130m2 Chỉ 3,15 TỶ Gần BV Đồng Nai & GX Trinh Vương – P. Tam Hiệp
3.15 tỷ • 130m²
24.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
3
Sỡ hữu ngay lô đất ở vị trí ven biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
17 tỷ • 96m²
177.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam
Bán
2
Cần bán bán biệt thự The Maris - Vũng Tàu - 400m2, giá chỉ từ 38 tỷ, nhà thô liên hệ xem nhà
38 tỷ • 400m²
95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
NHÀ MỚI Ở NGAY LÝ THƯỜNG KIỆT P9. TÂN BÌNH - HẺM NHỰA THÔNG TỨ TUNG - GẦN TRƯỜNG HỌC, CHỢ, SIÊU THỊ - 34M2, 2 TẦNG, 2PN, 2WC - 3.699 TỶ TL
3.7 tỷ • 28.5m²
129.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 9