Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / X. Vân An / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Vân An, Huyện Chi Lăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Hàng hiếm Bán đất 2MT có lối thoát hiểm KDC Icon Central, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
2.85 tỷ • 60m²
47.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
🚨 HÀNG HIẾM ĐẦM SEN – 105m2 – GIÁ CHỈ HƠN 5 TỶ 🚨
5.3 tỷ • 105m²
50.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu sổ hồng riêng khu vực Tân Kim, TT Cần Giuộc, Long An
1.65 tỷ • 48m²
34.38 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
6
BÁN CĂN NHÀ 82m2 NGAY SÁT QL13 - HIỆP BÌNH PHƯỚC
7.7 tỷ • 82m²
93.9 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
💥 1 BƯỚC QUA QUẬN 1 - Nhà Mới - Gần 50m2 - 3,4PN - Sân để xe - 2 Mặt Hẻm - Chỉ 5⃣ Tỉ TL
5 tỷ • 50m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 03

Bán
3
Bán nhà 4 tầng Phước Trường 12, Phước Mỹ
9.5 tỷ • 78.4m²
121.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Lê Văn Thọ, phường 11, Gò Vấp
7.1 tỷ • 60.9m²
116.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
Săn ngay nhà mặt tiền giá rẻ Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây