Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / X. Mai Sao / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Mai Sao, Huyện Chi Lăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Hồ Biểu Chánh TP. Quy Nhơn .
3.39 tỷ • 56m²
60.54 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Đông Dư – 30m2 – 3 tầng – giá 3.7tỷ
3.7 tỷ • 30m²
123.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
2
Lô đất trung tâm Phan Thiết giá tốt
1.3 tỷ • 54m²
24.07 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
4
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP, SỔ RIÊNG
11.2 tỷ • 110m²
101.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
7
CẦN BÁN NHÀ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ CHÁNH MÔN A NGAY TRUNG TÂM TẠI PHƯỜNG 4 TP TÂY NINH
3.95 tỷ • 234m²
16.88 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 4

Bán
8
Bán căn nhà 2 tầng mới xây, đường Lý Đạo Thành, quận Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
Bán đất ở thị trấn Phước Hải
1.35 tỷ • 175m²
7.71 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải