Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / X. Vân Thủy / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Vân Thủy, Huyện Chi Lăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán đất Vĩnh Thanh 1/ Hùng Vương
2.65 tỷ • 250m²
10.6 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
3
Bán Đất Ngõ 14 Cao Thắng, P. Cao Thắng – Hạ Long
2.45 tỷ • 95m²
25.79 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
5
Bán Lô Đất Hẻm 1 Sẹc Đường Cao Bá Quát, Dĩ An, Bình Dương
2.65 tỷ • 61.8m²
42.88 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
12
🔥🔥 CHỈ TỪ 1.4 TỶ / CĂN 2PN TẠI TRUNG TÂM THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG🔥🔥
1.4 tỷ • 52m²
26.92 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
2
LÔ ĐẤT F8 – KDC BỬU LONG 3 – P. Trấn Biên New - GIÁ CỰC TỐT CHO ANH CHỊ ĐẦU TƯ
3.4 tỷ • 80m²
42.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
Bán Nhà KDC Kiến Á, đường Liên Phường, PLB, TP.Thủ Đức
11 tỷ • 125m²
88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
2
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT Ô TÔ LƯƠNG VĂN CAN – THUẬN HÓA, TP. HUẾ
4.1 tỷ • 135m²
30.37 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Cựu

Bán
3
🍀🍀 Nhà Tđc Mỹ Gia đường 18m hoàn công
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái