Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / X. Bằng Hữu / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Bằng Hữu, Huyện Chi Lăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà đi mỹ
4.2 tỷ • 69m²
60.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ NAM VIỆT Á - CẠNH SÔNG HÀN
19 tỷ • 250m²
76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Đỉnh, 146m2, Mặt Tiền 6m, Giá 43 Tỷ
43 tỷ • 146m²
294.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
9
CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ NGAY MẶT TIỀN CHỢ BÀ TRI TÂN HIỆP TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.1 tr. • 70m²
0.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
5
Em cần bán gấp lô đất tại Định Quán để làm ăn giá 375tr/1000m2
375 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Hòa

Bán
3
Bán Nhà Nguyễn Duy Cung, P.12, Gò Vấp
3.68 tỷ • 33m²
111.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU NAM HÒA XUÂN – GẦN SÔNG THOÁNG MÁT – Giá 4,x tỷ
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý