Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / X. Chiến Thắng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Chiến Thắng, Huyện Chi Lăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chủ ngộp bank 6T cần bán gấp nhà phường 6, Nguyễn Oanh
8 tỷ • 72m²
111.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6

Bán
5
Nhà đường ô tô lớn - 1 tầng - 2 phòng - Sổ riêng - đường Trần Phú, Phường 3, Đà Lạt
7.8 tỷ • 100.79m²
77.39 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 3

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ 1PN + Diện Tích 65m2 Giá 2,55 Tỷ Đã Vat
2.55 tỷ • 65m²
39.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Cần bán lô đất Phường 3 nằm trong KDC phường 3, Tp. Tây Ninh
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐÚC BTCT - HẺM XE HƠI - 1/ LŨY BÁN BÍCH - PHÚ THỌ HÒA - GIÁ NHỈNH 7 TỶ
7 tỷ • 85.5m²
81.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
3
Bán lô đất đẹp Mặt Đường Nam Thành - Hải An
5.2 tỷ • 137m²
37.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
5
BÁN NHÀ VIP Đường N4 - KDC BỬU LONG Kế bên Trường Song Ngữ Lạc Hồng – Trục đường N4 chính, rộng 25m
6 tỷ • 83.7m²
71.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
6
Đất Nền Dự Án KCN VSIP III – Sổ Riêng, Giá Tốt, Pháp Lý Minh Bạch, Hỗ Trợ Vay Lên Đến 70%
1.25 tỷ • 70m²
17.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp