Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / Tt. Chi Lăng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Chi Lăng, Huyện Chi Lăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Sở Hữu Căn Hộ Mặt Tiền Biển Vũng Tàu Chỉ 10 Triệu/Tháng - The Maris Mở Bán Tháp Polaris 2024
2.95 tỷ • 44m²
67.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
Bán Siêu Phẩm Nhà 3 Tầng, Nguyễn Thúy, quận Liên Chiểu
7.15 tỷ • 85.5m²
83.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
12
❌GIẢM 1,1 TỶ BÁN NHANH❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN KDC 91B), P.AN KHÁNH, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
11.9 tỷ • 100m²
119 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
BÁN NHÀ MỚI - HIỆN ĐẠI - PHƯỜNG ĐỊNH HOÀ - THỦ DẦU MỘT - BÌNH DƯƠNG
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
4
BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN - KIỆT TRẦN CAO VÂN, QUẬN THANH KHÊ, TP. ĐÀ NẴNG
14.5 tỷ • 468m²
30.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
7
NHÀ ĐẸP Ở NGAY - HXH DƯƠNG QUẢNG HÀM P5- 48M2 - 2 TẦNG - CHỈ 6.2 TỶ TL
6.2 tỷ • 48m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
3
Căn biệt thự đẹp ở khu đô thị sinh thái ven sông Hoà Xuân, Đà Nẵng
9 tỷ • 204m²
44.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
5
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu - KDC Nam Khang, Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Quận 9
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường