Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / X. Hoa Thám / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hoa Thám, Huyện Bình Gia
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Mua ngay căn nhà đẹp gần đường Nguyễn Phước Lan, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 100m²
70 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân

Bán
3
N135 - Nhà mới hẻm 35 đường 49 - Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
Nhà hẻm đối diện Cục Thi Hành Án Quận 12
8.5 tỷ • 144m²
59.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
7
CĂN HỘ ĐẸP MỚI XÂY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - KHU ĐÔ THỊ HƯNG PHÚ MỚI
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
Cần tiền BÁN GẤP lô góc siêu đẹp ngay vị trí KIM CƯƠNG KĐT biển An Viên 284,4m2 giá 110tr/m2
31.28 tỷ • 284.4m²
110 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Trường

Bán
7
GIÁ CHỈ 7 TỎI - Cần Bán Gấp Đất Gần sân bay Long Thành, giao thông thuận tiện, khu vực đang phát triển mạnh mẽ
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
4
Nhà c4 vừa xây xong P. Tân Định, Tp. Bến Cát, Bình Dương
1.8 tỷ • 115m²
15.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định