Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / X. Minh Khai / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Minh Khai, Huyện Bình Gia
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
8
LÊN SÓNG NHÀ PHỐ TUYỆT ĐẸP NGUYỄN TƯ GIẢN, PHƯỜNG 12. QUẬN GÒ VẤP, GIÁ 4,5 TỶ
4.5 tỷ • 43.5m²
103.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP HIỆP THẠNH, GÒ DẦU, TÂY NINH
380 tr. • 150m²
2.53 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Hiệp Thạnh

Bán
2
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LÊ VĂN TÁM - PHƯỚC LONG
7.5 tỷ • 137.4m²
54.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
7
Nhà cấp 4 mái lệch vừa hoàn thiện xã Trường Tây, Hoà Thành, Tây Ninh
1.52 tỷ • 148m²
10.27 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
3
Đất trung tâm nha trang
12 tr. • 334.4m²
0.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
6
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Bùi Quang Là, Gò Vấp - 4,95 Tỷ
4.95 tỷ • 23m²
215.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.7 tỷ • 110m²
33.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10