Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / X. Thiện Hòa / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Thiện Hòa, Huyện Bình Gia
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Chính Chủ Bán Nhà Phố Đê Tô Hoàng, Cầu Dền, Hai Bà Trưng - Giá 13,8 Tỷ - Dòng Tiền 90 Triệu/Tháng
13.8 tỷ • 60m²
230 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Cầu Dền

Bán
4
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG D13 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN 6A, CÁI RĂNG, CẦN THƠ
4.85 tỷ • 80m²
60.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
Bán nhà sổ hồng riêng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
Sỡ hữu ngay nhà đẹp kiệt ô tô gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
3
Bán nhà 4 tầng Phước Trường 12, Phước Mỹ
9.5 tỷ • 78.4m²
121.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
Chính chủ gửi bán lô đất khu đông Thủ Thiêm Quận 2 kt 8 x 22
15.1 tỷ • 172m²
87.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Đông

Bán
5
🌿HẠ GIÁ KỊT TRẦN🌿Bán nhà 1 trệt 2 tầng còn mới, Phước Long, Nha Trang
4.5 tỷ • 92m²
48.91 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
5
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh
9.2 tỷ • 62m²
148.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25